టెక్సర్ సొల్యూషన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ కు సాఫ్ట్ డిస్క్ అవార్డు 2022
బెంగళూరు: జనవరి 21( హింస) బెంగళూరుకు చెందిన టెక్సర్ సొల్యూషన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ 2021-22 సంవత్సరాని
...


...


బెంగళూరు: జనవరి 21( హింస) బెంగళూరుకు చెందిన టెక్సర్ సొల్యూషన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ 2021-22 సంవత్సరానికి బ్యాంకింగ్, గ్రామీణ సహకార రంగంలో నంబర్ వన్ స్థానంలో నిలిచింది.

యూజర్ సంతృప్తి సర్వే తరువాత ఎస్డీ రేటింగ్ లతో కంపెనీ SD నంబర్ 5 పవర్ ఎలక్ట్రానిక్ కంపెనీ, 2022:

SD నంబర్ 2 ఆన్లైన్ (సింగిల్ ఫేజ్) యూపీఎస్ తయారీదారు సంవత్సరం 2022: SD నంబర్ 3 ఇండియన్ పవర్ ఎలక్ట్రానిక్ కంపెనీ, 2022 ఈ అవార్డులను అందుకుంది.

ఆన్లైన్ యుపిఎస్ సిస్టమ్ యొక్క టిఎంపి సిరీస్ యొక్క టెక్సర్ బ్రాండ్ మూడు-టైర్ 10 నుండి 60 కెవిఎ కేటగిరీకి ఉత్పత్తి నాణ్యత పరంగా ఉత్తమంగా ఎంపిక చేయబడింది, కంపెనీ యొక్క ఎపిఎఫ్సి సింగిల్ ఫేజ్ సెక్షన్ ఎస్డి యూజర్ సంతృప్తి సర్వేలో ఎ రేటింగ్స్తో 94% సంతృప్తి స్థాయిలు, 2022 లో ఎ రేటింగ్స్తో 10 కెవిఎ వరకు రేటింగ్స్ ఉన్నాయి.

బెంగళూరుకు చెందిన టెక్సర్ పవర్ సొల్యూషన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ప్రతికూల కోవిడ్ -19 మహమ్మారి సంక్షోభం నుండి కోలుకొని వార్షిక వృద్ధి దిశగా కదులుతోంది. టెక్సర్ ఎప్పటికప్పుడు, సంవత్సరానికి పెరుగుతోందని, అయితే ఆదాయం గత ఏడాది రూ .127.58 కోట్ల నుండి 2020-21 లో రూ .150.33 కోట్లకు పెరిగిందని టెక్సర్ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ నారాయణ్ జి సబాహిత్ చెప్పారు.

కోవిడ్ -19 తర్వాత ప్రస్తుత పరిస్థితిపై టెక్సర్ పవర్ సొల్యూషన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ఎండి నారాయణ్ జి సభిత్ సానుకూలంగా ఉన్నారు. టెక్సర్ పవర్ సొల్యూషన్స్ సవాళ్లను అధిగమించిందని, భారత ఆర్థిక వ్యవస్థ తిరిగి పుంజుకుంటుందని ఆయన విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. దేశీయ వినియోగం, ఐరోపాలో ఇంధన సంక్షోభం ఉత్పత్తిని ఖరీదైనది లేదా అసాధ్యం చేస్తుందని, చైనా కోవిడ్ సమస్యలు స్థిరాస్తి తిరోగమనంతో చిక్కుకున్నాయని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఇలాంటి పరిణామాలన్నీ పాశ్చాత్య దేశాలకు ఇష్టమైన గమ్యస్థానంగా భారతీయ తయారీదారులకు మార్గం సుగమం చేస్తాయి.

పుట్ట సుమన్, హిందూస్తాన్ సమాచార


 rajesh pande