సమస్యల పరిష్కారం లక్ష్యం కాదు: మెహబూబా ముఫ్తీ
శ్రీనగర్: 19,ఏప్రిల్ (హిం.స) జమ్మూ కాశ్మీర్లోని మొత్తం లోక్సభ స్థానాలను వివిధ దశల్లో ఎన్నికలు జరుగుత
సమస్యల పరిష్కారం లక్ష్యం కాదు: మెహబూబా ముఫ్తీ


శ్రీనగర్: 19,ఏప్రిల్ (హిం.స) జమ్మూ కాశ్మీర్లోని మొత్తం లోక్సభ స్థానాలను వివిధ దశల్లో ఎన్నికలు జరుగుతాయి. ఇప్పటికే ఒక స్థానానికి మొదటి దశలో ఓటింగ్ పూర్తయింది. మిగిలిన ఐదు స్థానాలను ఎన్నికలు జరగాల్సి ఉంది.

2024 లోక్సభ ఎన్నికలు రోజువారీ సమస్యలను పరిష్కరించడానికి కాదు. జమ్మూ కాశ్మీర్ గుర్తింపును కాపాడటం, దాని వనరులను కాపాడటం ముఖ్యమని దక్షిణ కాశ్మీర్లోని పహల్గామ్ ప్రాంతంలో నిర్వహించిన రోడ్షోలో పీపుల్ డెమొక్రటిక్ పార్టీ (PDP) చీప్ మెహబూబా ముఫ్తీ అన్నారు.

అనంత్నాగ్-రాజౌరీ నియోజకవర్గం నుంచి సార్వత్రిక ఎన్నికల్లో జమ్మూ కాశ్మీర్ రాష్ట్ర మాజీ ముఖ్యమంత్రి 'మెహబూబా ముఫ్తీ' పోటీ చేస్తున్నారు. తన తండ్రి ముఫ్తీ మహ్మద్ సయీద్కు పహల్గామ్ ప్రజల పట్ల అభిమానం ఉందని అన్నారు. మా నాన్నగారికి ఈ ప్రాంతం అంటే ఇష్టం కాబట్టి ఈ ప్రాంతంపై నాకు అభిమానం ఉంది. ఆయన ఇక్కడ ఎన్నో పనులు చేశారు, నాకు స్వాగతం పలికేందుకు వచ్చిన ప్రజలకు కృతజ్ఞతలు. ఇది నా సొంత ప్రాంతం. ఇక్కడ అభివృద్ధి చేయడానికి నేను సిద్ధంగా ఉంటాను.

హిందుస్థాన్ సమాచార నాగరాజ్


 rajesh pande